Tsarin batirin mai zaman kansa na nau'in kabad, tare da ƙirar kabad ɗaya mai ƙarfi a kowane rukuni.
Kula da zafin jiki ga kowace ƙungiya da kuma kariyar wuta ga kowace ƙungiya yana ba da damar daidaita yanayin zafin muhalli daidai.
Tsarin tarin batir da yawa a layi ɗaya tare da tsarin sarrafa wutar lantarki na tsakiya na iya cimma tsarin sarrafa rukuni-da-ƙungiya ko tsarin gudanarwa mai layi ɗaya na tsakiya.
Fasaha mai amfani da makamashi mai yawa da kuma tsarin haɗin kai mai amfani da ayyuka da yawa tare da tsarin gudanarwa mai wayo yana ba da damar yin haɗin gwiwa mai sassauƙa da abokantaka tsakanin na'urori a cikin tsarin makamashi mai haɗaka.
Fasaha mai hankali ta AI da tsarin sarrafa makamashi mai hankali (EMS) suna haɓaka aikin kayan aiki.
Fasahar sarrafa microgrid mai hankali da dabarun cire kurakurai bazuwar suna tabbatar da ingantaccen tsarin fitarwa.
| Baturi Cabinet Samfurin Sigogi | |||
| Samfurin Kayan Aiki | 261kWh ICS-DC 261/L/10 | 522kWh ICS-DC 522/L/10 | 783kWh ICS-DC 783/L/10 |
| Sigogi na Gefen AC (An Haɗa da Grid) | |||
| Ƙarfin da ke Bayyana | 143kVA | ||
| Ƙarfin da aka ƙima | 130kW | ||
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | 400VAC | ||
| Nisan Ƙarfin Wutar Lantarki | 400Vac ± 15% | ||
| An ƙima Yanzu | 188A | ||
| Mita Tsakanin Mita | 50/60Hz ± 5Hz | ||
| Ma'aunin Ƙarfi (PF) | 0.99 | ||
| THDi | ≤3% | ||
| Tsarin AC | Tsarin Wayoyi Biyar Mai Mataki Uku | ||
| Sigogi na Gefen AC (Ba tare da Grid ba) | |||
| Ƙarfin da aka ƙima | 130kW | ||
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | 380VAC | ||
| An ƙima Yanzu | 197A | ||
| Mita Mai Kyau | 50/60Hz | ||
| THDu | ≤5% | ||
| Ƙarfin Lodawa Fiye Da Kima | 110% (minti 10), 120% (minti 1) | ||
| Sigogi na Gefen Baturi | |||
| Ƙarfin Baturi | 261.245KWh | 522.496KWh | 783.744KWh |
| Nau'in Baturi | LFP | ||
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | 832V | ||
| Nisan Ƙarfin Wutar Lantarki | 754V~923V | ||
| Halaye na Asali | |||
| Aikin Farawa na AC/DC | An sanye shi da | ||
| Kariyar Tsibiri | An sanye shi da | ||
| Lokacin Canjawa Gaba/Ja da Baya | ≤10ms | ||
| Ingancin Tsarin | ≥89% | ||
| Ayyukan Kariya | Ƙarfin Wutar Lantarki/Ƙarfin Wutar Lantarki, Yawan Wutar Lantarki, Yawan Zafin Zafi/Ƙarancin Zafi, Tsibirin, Sama/Ƙasa SOC, Ƙarancin Juriya ga Rufi, Kariyar Gajeren Zagaye, da sauransu. | ||
| Zafin Aiki | -30℃~+55℃ | ||
| Hanyar Sanyaya | Sanyaya Ruwa | ||
| Danshin Dangi (RH) | ≤95%RH, Babu Dandano | ||
| Tsayi | mita 3000 | ||
| Matsayin IP | IP54 | ||
| Matsayin Hayaniya | ≤70dB | ||
| Hanyar Sadarwa | LAN, RS485, 4G | ||
| Girman Gabaɗaya (mm) | 1000*2800*2350 | ||