-
Fahimtar Dokokin Batirin da Sharar Batir
Fahimtar Dokokin Batirin da Sharar Batir Ƙungiyar Tarayyar Turai (EU) ta gabatar da sabbin ƙa'idoji ga batura da batura masu sharar gida kwanan nan. Waɗannan ƙa'idodi suna da nufin inganta dorewar batura da rage tasirin da za a iya yi wa zubar da su a muhalli. A cikin wannan shafin yanar gizo, mun...Kara karantawa -
Farashin Gas na Jamus Zai Ci Gaba Da Tashi Har Zuwa 2027: Abin da Ya Kamata Ku Sani
Farashin Gas na Jamus Zai Ci Gaba Da Tashi Har Zuwa 2027: Abin da Ya Kamata Ku Sani Jamus tana ɗaya daga cikin manyan masu amfani da iskar gas a Turai, inda man fetur ke da kusan kashi ɗaya cikin huɗu na yawan amfani da makamashin da ƙasar ke yi. Duk da haka, ƙasar a halin yanzu tana fuskantar matsalar farashin iskar gas, w...Kara karantawa -
An Cire Wutar Lantarki Daga Faɗaɗa Ce-ce-ku-ce Da Rikicin Sayar da Wutar Lantarki a Brazil Da Kuma Karancin Wutar Lantarki
An Cire Wutar Lantarki Daga Buɗe Jayayyar da Rikicin da Ya Faru a Brazil Sana'ar sayar da wutar lantarki da ƙarancin wutar lantarki Brazil, wacce aka sani da kyawawan wurare da kuma al'adunta masu kyau, kwanan nan ta tsinci kanta cikin mawuyacin hali na matsalar makamashi. Matsala ta mallakar wutar lantarki...Kara karantawa
